เมื่อวันที่ 16 มกราคม 2566 โดยการนำของ นายสวงค์ ประสานศักดิ์ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลหนองขาม ปลัด นักวิชาการสาธารณสุข ข้าราชการ พนักงานอบต.หนองขาม รวมกับ ผอ.รพ.สต.บ้านฝายพร้อมทั้งคณะ อสม. และบริบาลอบต.หนองขามได้ออกเยี่ยมผู้สูงอายุที่มีภาวะพิ่งพิงและบุคคลอื่นที่มีภาวะพึ่งพิง สอบถามความเป็นอยู่เพื่อเป็นขวัญและกำลังใจและได้มอบแพมเพิสให้กับผู้สูงอายุที่มีภาวะพึ่งพิงและบุคคลอื่นที่มีภาวะพึ่งพิง
![heart heart](https://cdn.ckeditor.com/4.6.2/full/plugins/smiley/images/heart.png) ![heart heart](https://cdn.ckeditor.com/4.6.2/full/plugins/smiley/images/heart.png) ![heart heart](https://cdn.ckeditor.com/4.6.2/full/plugins/smiley/images/heart.png)
|