|
โครงการฝึกอบรมรณรงค์ส่งเสริมและป้องกันโรคเอดส์ ประจำปีงบประมาณ 2560 |
![](images/94173.jpg) |
กองสวัสดิการสังคม องค์การบริหารส่วนตำบลหนองขาม ดำเนินการตามโครงการฝึกอบรมรณรงค์ส่งเสริมและป้องกันเอดส์ ประจำปีงบประมาณ 2560 เพื่อกระตุ้นและส่งเสริมเยาวชนใหมีความรู้ความเข้าใจที่ถูกต้อง และมีพฤติกรรมในการป้องกันและพฤติกรรมทางเพศที่ปลอดภัย
|
|
|
|